Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Pháp lý
  • Sổ đỏ/Sổ hồng
  • Hợp đồng mua bán
  • Đang chờ sổ
  • Khác
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.

bán nhà ô tô vào nhà

Hiện có 10.000 bất động sản.
Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Giá/m² thấp đến cao
  • Giá/m² cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
4

Bán nhà khu dân cư xây dựng 5 ngay Liên Phường giá 12 tỷ

12 tỷ · 90 m² · 133,33 tr/m²
Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
4

Bán nhà 2 tầng 228,4m2 ngang 8,72m nở hậu giá 45,6 tỷ. Mặt đường Hòn Chồng Nha Trang. Dòng tiền tốt

45,68 tỷ · 228,4 m² · 200 tr/m²
Nha Trang, Khánh Hòa
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
4

Bán nhà hẻm 1 xẹt ngay khu Tân Hương - Diện tích: 4x14m - Đúc 1 Lầu - Giá tốt: 6 tỷ

6 tỷ · 56 m² · 107,14 tr/m² · 3 · 2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
5

Hẻm 6m Nguyễn Hữu Tiến - P. Tây Thạnh - nhà nát - phù hợp xây lại - sổ đẹp A4 - chính chủ

7,5 tỷ · 97,6 m² · 76,84 tr/m²
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
4

Chính chủ bán nhà hẻm 53 Lê Hồng Phong DT 8x10.8m tổng 86m2 hẻm ô tô giá 6,6 tỷ

6,6 tỷ · 86 m² · 76,74 tr/m²
Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
4

Bán lô góc KĐG Tứ Hiệp, phân lô đường bàn cờ, vỉa hè rộng, 190m2, 5 tầng, MT 10.5m, giá hợp lý

55,3 tỷ · 190 m² · 291,05 tr/m² · 5 · 4
Thanh Trì, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
8

Bán nhà 5 tầng mới, DT 32,5m2, trong ngõ 21 phố Thanh Am, Thượng Thanh, Long Biên.

5,5 tỷ · 32,5 m² · 169,23 tr/m²
Long Biên, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
5

Mặt phố Hoàng Cầu 190m2 54 tỷ SĐCC quy hoạch ổn định 100%

54 tỷ · 190 m² · 284,21 tr/m²
Đống Đa, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
9

Chính chủ bán nhà riêng 1,350 tỷ 1 trệt 1 lầu ngay chợ Đức Hòa. DTSD 160 m2 sổ sẵn sang tên

1,35 tỷ · 80 m² · 16,88 tr/m² · 3 · 2
Đức Hòa, Long An
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
5

Ngộp bank cần bán gấp căn nhà lầu trong KDC an ninh 24/24 vị trí siêu VIP giáp Làng Đại học

7,2 tỷ · 90 m² · 80 tr/m² · 4 · 3
Dĩ An, Bình Dương
Đăng hôm nay

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng bán nhà ô tô vào nhà

Ảnh đại diện
5

1,150 tỷ nhà mới xây 125 m² sổ hồng hoàn công sát KCN Tân Đức (5x25)

1,15 tỷ · 125 m² · 9,2 tr/m²
Đức Hòa, Long An
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
9

Bán nhà Linh Đàm 9.3 tỷ lô góc kinh doanh, ô tô tránh, mặt tiền 6m rộng thoáng

9,3 tỷ · 37 m² · 251,35 tr/m²
Hoàng Mai, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
4

Bán nhà hẻm xe hơi khu Tân Hương - Diện tích: 4x15m - Đúc 5 tầng - Giá tốt: 7,3 tỷ

7,3 tỷ · 60 m² · 121,67 tr/m² · 4 · 5
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
10

Bán căn hộ Feliz 2PN 85m2, căn góc, full NT, view về trung tâm TP mới, sổ hồng, giá rẻ thật 100%

8,9 tỷ · 85 m² · 104,71 tr/m² · 2 · 2
Quận 2, Hồ Chí Minh
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
6

MỖI CĂN BIỆT THỰ ĐỀU CÓ GIÁ BÁN,NHƯNG CHỈ CÓ SỐ ÍT TRỞ THÀNH BIỂU TƯỢNG_BIỆT THỰ DƯƠNG NỘI GÓC 278m

60 tỷ · 278 m² · 215,83 tr/m² · 5 · 5
Hà Đông, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
7

Bán nhà đường Võ Thị Nhờ 60m2 - sát khu Nam Long - Quận 7 - giá chỉ 7,x tỷ

7,98 tỷ · 66 m² · 120,91 tr/m² · 3 · 3
Quận 7, Hồ Chí Minh
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
9

Siêu đô thị Khu Tây Vinhomes Sai Gon Park - Hóc Môn, CK lên đến 28%, hỗ trợ NH 0%/36 tháng

6 tỷ · 50 m² · 120 tr/m²
Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
6

Hàng hiếm! Bán nhà hẻm xe tải 8m | Diện tích lớn 72m2 | Nhà mới đường Phú Định

5,8 tỷ · 72 m² · 80,56 tr/m² · 3 · 2
Quận 8, Hồ Chí Minh
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
6

Giá tốt tòa nhà bán căn hộ Dolphin Plaza, 186m², 4PN, 3VS có slot ô tô, nhà đẹp. LH 0906 241 ***

12,8 tỷ · 186 m² · 68,82 tr/m² · 4 · 3
Nam Từ Liêm, Hà Nội
Đăng hôm nay
Ảnh đại diện
10

500m sang Q10. Bán nhà 5 tầng thang máy (5x15m). Đường nhựa 8m khu dân trí - 15,5 tỷ thương lượng

15,5 tỷ · 69 m² · 224,64 tr/m² · 4
Tân Bình, Hồ Chí Minh
Đăng hôm nay

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}